Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takaitawa

Ƙwallon tuntuɓar angular galibi suna ɗaukar manyan lodin axial unidirectional, kuma mafi girman kusurwar lamba, mafi girman ƙarfin lodi.Kayan kejin ƙarfe ne, tagulla ko filastik injiniya, kuma hanyar yin gyare-gyaren ita ce tambari ko juyawa, wanda aka zaɓa bisa ga nau'in ɗaukar hoto ko yanayin amfani.Sauran sun haɗa da haɗaɗɗen ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa, ƙwalwar lamba ta kusurwa biyu da ƙwallo mai lamba huɗu.

Ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa na iya ɗaukar nauyin radial da axial duka.Zai iya aiki a mafi girma gudu.Mafi girman kusurwar lamba, mafi girman nauyin ɗaukar nauyin axial.Maɗaukaki masu tsayi da tsayin daka yawanci suna da kusurwar lamba 15.A ƙarƙashin aikin ƙarfin axial, kusurwar lamba zai karu.Ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa guda ɗaya na layi ɗaya na iya ɗaukar nauyin axial a hanya ɗaya kawai, kuma zai haifar da ƙarin ƙarfin axial lokacin ɗaukar nauyin radial.Kuma zai iya iyakance ƙaurawar axial na shaft ko gidaje a hanya ɗaya.Idan an sanya shi a cikin nau'i-nau'i, sanya zoben waje na nau'i-nau'i guda biyu suna fuskantar juna, wato, ƙarshen ƙarshen yana fuskantar fuska mai faɗi, kuma ƙunƙun ƙarshen yana fuskantar ƙunƙun ƙarshen fuska.Wannan yana guje wa haifar da ƙarin ƙarfin axial kuma yana iyakance shaft ko gidaje zuwa wasan axial a bangarorin biyu.

Saboda hanyoyin tseren zoben ciki da na waje na iya samun matsuguni na dangi akan gadi na kwance, ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa na iya ɗaukar nauyin radial da nauyin axial a lokaci guda - nauyin haɗaɗɗen (ɗayan ƙwallon ƙafa guda ɗaya na angular lamba na iya ɗaukar nauyin axial a cikin ɗaya). shugabanci, Saboda haka, ana amfani da shigarwar guda biyu gabaɗaya).Kayan keji shine tagulla, resin roba, da sauransu, waɗanda aka bambanta bisa ga nau'in ɗaukar hoto da yanayin amfani.
Nau'in 7000C (∝=15°), nau'in 7000AC (∝=25°) da 7000B (∝=40°) makullin irin wannan nau'in yana kan zobe na waje, gaba daya ba za a iya raba zoben ciki da na waje ba, kuma yana iya. jure radial da axial hade da lodi da axial load a daya hanya.Ƙarfin ɗaukar nauyin axial yana ƙaddara ta kusurwar lamba.Girman kusurwar lamba, mafi girman ikon ɗaukar nauyin axial.Irin wannan nau'i na iya ƙayyade ƙaurawar axial na shaft ko gidaje a hanya ɗaya.

1 jere guda: 78XX, 79XX, 70XX, 72XX, 73XX, 74XX

2 Micro: 70X

3 Layukan biyu: 52XX, 53XX, 32XX, 33XX, LD57, LD58

4 lamba huɗu: QJ2XX, QJ3XX


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana